PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Max payne 3 activate key ไม่ผ่านครับ :(

_SaBasTaiN_
19th December 2014, 12:10
http://upic.me/i/j7/zzgtt.jpg (http://upic.me/show/53977603)

ผมซื้อเกมเป็นคียผ่าน Amazon เเล้วก็เอามารีดีมผ่านสตีมนานเเล้วครับซื้อดองไว้เเล้ววันนี้ก็กะจะโหลดมาเล่นซะหน่อยเจองี้เข้าไปหงายเงิบเลยครับเเก้ยังไงดีอินเตอร์เน็ตผมออกมาตรวจสอบมันก็ปกติดีทุกอย่างนะแต่ Activate key ไม่ผ่านซะงั้น :sweat

ONE OK ROCK
21st December 2014, 22:16
คีย์หมดอายุแล้วมั่งไม่ได้ใช้เลยนี่ดองไว้นาน

GetsugA
21st December 2014, 22:49
ต้องเชี่อมต่ออะไรของ Social Club รึเปล่าครับ ผมเองก็ไม่ทราบ ไม่เคยซื้อเกมของค่าย Rock Star เลย

oBenjungo
21st December 2014, 23:27
ลองกดใหม่อีกรอบครับ "เมื่อคืนผมก็ไม่ผ่าน เกือบตัดใจลบเกมทิ้งละ" ตอนบ่าย ๆ มาลองอีกที ก็ Activate ผ่านละครับ เมื่อคืนสงสัย server มันล่มหรือไรสักอย่างนะ

headshot deluxe
22nd December 2014, 09:03
เกม max payne นี่พอช่วง sale ทีไรเซิฟล่มทุกทีครับ ไปค้นกระทู้เก่าๆ ดูได้

_SaBasTaiN_
25th December 2014, 21:25
คีย์หมดอายุแล้วมั่งไม่ได้ใช้เลยนี่ดองไว้นาน

ถ้าคียหมดอายุนี่ต้องทำใจอย่างเดียวเลยใช่ไหมครับ T_T

_SaBasTaiN_
25th December 2014, 21:27
ลองกดใหม่อีกรอบครับ "เมื่อคืนผมก็ไม่ผ่าน เกือบตัดใจลบเกมทิ้งละ" ตอนบ่าย ๆ มาลองอีกที ก็ Activate ผ่านละครับ เมื่อคืนสงสัย server มันล่มหรือไรสักอย่างนะ

วันนี้ผมลองเข้าไปกดใหม่ก็ยังไม่ได้เลยอ่า T^T เสียใจอ่ะอุตส่าซื้อเกมแท้มา T_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_TT_T

_SaBasTaiN_
25th December 2014, 21:33
ต้องเชี่อมต่ออะไรของ Social Club รึเปล่าครับ ผมเองก็ไม่ทราบ ไม่เคยซื้อเกมของค่าย Rock Star เลย

ก่อนเข้าเกมเขาให้ล็อกอิน Social Club ครับผมก็ล็อกอินเรียบร้อยเเล้วเกมมันก็ให้ Activate key แต่ผมก็ Activate ไม่ผ่านสักทีีี

GhostNEvER
25th December 2014, 22:21
ถ้ามันเป็นคีย์ที่ไม่ได้มีว่าลงSteam ได้แน่ๆนี่มันคือลงได้แต่ Social Club หรือล่ะได้แค่กับ Rock Start โดยตรงเหมือนเกมอื่นๆครับ

_SaBasTaiN_
27th December 2014, 18:06
ถ้ามันเป็นคีย์ที่ไม่ได้มีว่าลงSteam ได้แน่ๆนี่มันคือลงได้แต่ Social Club หรือล่ะได้แค่กับ Rock Start โดยตรงเหมือนเกมอื่นๆครับ

ไม่ค่อยเข้าใจอะครับอธิบาเพิ่มเติมให้หน่อยครับ