PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำเว็บที่เช่า vps/vpn ทีจะไว้อัพโหลดไว้ลง One2Up

SuperSpHit
22nd December 2014, 12:45
ผมมีปัญหาช่วงนี้ไฟล์ในเครื่องเยอะมาก แถมเน็ตบ้านก็ไม่แรง จึงทำให้ผมหาวิธีที่จะอัพโหลดไฟล์ลง One2Up โดยจะลองเช่า เครื่องเซิฟเวอร์แต่ตอนนี้ติดตรงนี้ว่าไม่รู้จักเว็บเลยส่วนใหญ่เห็นแต่อัพโหลดบิท ผมเลยอยากขอคำแนะนำหน่อย เช่าที่ไหนดีที่อัพโหลดไฟล์ธรรมดาได้
สิ่งที่ต้องการคือ อยากให้พอเข้าไปรีโมทเซิฟเวอร์ เวลาโหลด / อัพโหลด / บีบอัดไฟล์ / แตกไฟล์ในเซิฟเวอร์ได้เลย จะได้ไม่ต้องเสียโหลดมาเก็บไว้ที่เครื่องตัวเองอีก