PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผู้รู้ช่วยตอบที ครับ !!! Stronghold Crusader 2 คลิกเข้าเล่นไม่ได้

threera
24th December 2014, 13:36
คือผมโหลด เกมส์ Stronghold Crusader 2 มาแล้ว แตกไฟล์ แล้วครับ แต่พอจะกดเข้าเกมส์เข้าไม่ได้ครับ เหมือนตอนจะคลิกเข้า ตัว setup ไม่ได้ครับ

คือ ตอนแตกไฟล์ เสด ผมก็ กอป Crack ลงต่อ แล้วคลิกเข้า ที่ ไฟล์ Crusader2.exe พอคลิกเข้าไป มันขึ้นว่า

System Error
the problem can't start because steam_api.dall is missing form your computer.Try reinstalling the problem to fix problem.

ผมปิด สแกนไวรัสแล้ว ครับ

ขอบคุณครับ

-holmes-
24th December 2014, 14:14
ลง steam ไว้ในเครื่องด้วยครับ

threera
24th December 2014, 14:27
ลงแล้วครับ งง มากเลย เข้าไม่ได้ อยากเล่นมากครับ

wanloveea
24th December 2014, 14:56
ผมว่าน่ะ Crack โดน Antivirus ซิวไปล่ะ เพราะตัวนี้ steam_api.dll มันจ่ะเป็น Crack เพื่อให้ไม่ต้องไช้ steam ในการเข้าเล่น

หรือแล่ะลองหา Crack ไหม่ครับ

threera
24th December 2014, 15:01
เด่วลองดู ครับ ขอบคุณ****ช