PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หาเพื่อนเล่นดอทเอ 2

Artz32
24th December 2014, 15:50
เพื่อนๆ คนไหนหัดเล่น เล่นเทพแล้ว มาหาเพื่อนเล่นครับ เพื่อนน้อย ช่วงนี้ผมก็หันมาซื้อเกมส์แท้บางละจากเมื่อก่อนโหลดอย่างเดียว ยิ่งปีใหม่ถูกๆ วันนั้นผมซื้อไปวันแรกลด 40% อีกวันมาดู ลด 75% ผมนี้ตกใจเลย ดันใจร้อนซื้อไปก่อนเข้าใจความรู้สึกคนซื้อแท้เลย ฮ่าๆ เผื่อเล่นเกมส์อื่นด้วยกันด้วย เมื่อก่อนโหลดเอาอย่างเดียว โพสชื่อเลยครับ ส่วนไอดีของผมก็ Mamafaka แอดมาได้เลยครับ ส่วน Origin ผมก็มีนะ มีแต่เกมส์ P vs Z Garden warfar ไม่รู้มีคนในนี้เล่นไหม