PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อาการนี้คือไรครับ

Ramnant
25th December 2014, 13:43
พอดี ผมเองก็ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับผม แต่อาการที่ผมพูดถึง ไม่รู้ว่าจะมีใครเป็นไหม อธิบายยากมากครับ มันเกิดขึ้นมาเอง แบบ ไม่ทันรู้ตัว คือ ตอนที่ผมกำลังนั่งเล่นเกมส์ ASC UNITY อยู่ ปรากฏว่าในความรู้สึกผม ทุกอย่างในร่างกาย ไม่ว่าจะเป็นมือ ทุกส่วน มันจะดูเหมือนว่าเร็วขึ้น ไม่ว่าจะเป็นเสียงในเกมส์ ทั้งๆที่เวลาเราทำอะไร ทุกๆอย่างที่เราทำ ไม่ว่าจะเป็นฟังเพลงหรือ อะไรก็แล้วแต่ มันจะดูธรรมดา แต่สำหรับผม อาการนี้เกิดขึ้นมาปั๊บ ทุกๆอย่างไม่ว่าผมจะทำอะไร อย่างเช่นผมฟังเพลง เป็นเพลงที่ช้า แต่ในความรู้สึกว่า ทำไมไอเพลงที่ช้า นั้นมันกลับเร็วแล้วก็รุนแรง เหมือนมีใครมาตะโกนใส่หู และตอนที่ผมขยับตัวเหมือนกันทั้งที่ขยับเบาๆ แต่ทำไมกลับรู้สึกว่าเหมือนขยับตัวโคตรแรง ตอนเล่นเกมเหมือกัน เดินมาเงียบๆ แต่ทำไมกลับรู้สึกว่า มันเดินแรงๆเหมือนกับโมโหใครมางั้นละ ทุกอย่างที่ผมทำมันรู้สึกรุนแรงไปหมด ขนาดเกาหัว ยังรู้สึกเหมือนทุบหัวเลย อาการแบบนี้ใครเป็นบ้างครับ แล้วมันเรียกว่าอะไร ผม งง มาก

yoshi3416
25th December 2014, 13:53
ระวังเส้นเลือดในสมองแตกนะครับ ไม่งั้นก็ใกล้เป็นบ้า อิอิอิ

Ramnant
25th December 2014, 14:02
ระวังเส้นเลือดในสมองแตกนะครับ ไม่งั้นก็ใกล้เป็นบ้า อิอิอิ

5555++ ซ่ะงั้น ลืมบอกครับว่าอาการนี้ นานๆ เป็นทีครับ ประมาน 1-2 ปี นะครับ ถึงจะเป็น 555

Nightz
26th December 2014, 21:54
ไม่เคยได้ยินอาการแบบนี้มาก่อนเลยนะ 555

เพลาๆ เรื่องเกมลงหน่อยละกัน