PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีที่โหลดตัวติดตั้งเกมของ Ubisoftไหมคับ แล้วก็ถามเรื่องเกม Fallout ด้วยคับ

gamehunter
29th December 2014, 21:09
คือ ผมไม่อยากโหลดจาก Uplay อะคับคือโหลดมาบางทีช้าบางทีไฟล์เสียแบบเซงจิตเลยเอาจริงๆ เลยอยากหาที่โหลดตัวติดตั้งของแท้อะคับพอจะมีที่ไหนไหม
ผมหาของ AC Unit กับ Blacklist อยู่

แล้วก็ Fallout 3 กับ New Vegas อันไหนสนุกกว่าอะคับ อันไหนลงโหมดภาพสวยได้เยอะกว่ากันคือ ติดใจกับ Skyrim เลยออยากลองเห็นลดราคา อีก 4 ชมเองๆ

sarayou
29th December 2014, 21:24
ก็เกมตัวเต็มของ Uplay ก็ใช้ได้ครับตัวที่ยังไม่ได้ check มานะหาได้ในเว็บนี้เลยครับ

gamehunter
29th December 2014, 22:03
ไม่ครับผมอยากได้ตัวติดตั้งมาเก็บไว้หนะคับไม่อยากโหลดใหม่มันทุกรอบ แถมAC Unity ที่โหลดมาจาก Uplay ของผมดันเปิด Uplay Overlay in game ไม่ได้สะงั้น