PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ AC Unity ครับ

Guardian
30th December 2014, 14:37
อยากทราบของคนที่ซื้อแท้อะครับ ตอนนี้เค้าแก้ไขตรงไหนบ้างแล้วครับ แล้วอาการดีขึ้นไหมหายกระตุกยังครับ พรีเซ้นะร้อมสเปคเครื่องหน่อย แล้วถ้า
สมมุติว่าคอมผม

I5 4670 3.40 GHz

AMD r7 260x

Ram 8 GB Buss 1600

จะปรับภาพได้ขนาดไหนบางครับ รบกวนผู้รู้ทีครับ

Noname1
1st January 2015, 11:21
ขอพูดถึงแค่การแก้ไขนะครับ

ทาง ubi ก็แก้ไขเรื่อง เฟมไปแล้วครับ ตอนนี้น่าจะเหลือเพียงบัคไม่กี่จุดครับ ที่เห็นได้ชัดเลยว่าแก้ไขก็คือ ตอนอยู่ในเมืองก่อนแก้ไข กระตุกแบบสุดๆ/หลังจากแก้ไขนั้นก็ลื่นหัวแตกเลยครับ

ส่วนเรื่องสเปก นั้นรอผู้อื่นมาตอบดีกว่าผมไม่มั่นใจ