PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Shadow of Mordor ถ้าเล่น Story mode จบแล้วเราเล่นต่อได้รึป่าวครับ

jawmonkish
6th January 2015, 21:17
Shadow of Mordor ถ้าเล่น Story mode จบแล้วเราเล่นต่อได้รึป่าวครับ คือวิ่งเล่น ฆ่าOrc ทำเควส

ถ้านึกไม่ออกก็อารมร์ Assassin Creed อ่ะครับที่เล่นจบแล้ว เล่นต่อไปอีกเรื่อยๆ

wanloveea
6th January 2015, 21:21
ได้ครับ แต่รู้สึกไม่ค่อยมีไรให้ทำมากนัก คงเป็นเพราะภาคแรกอ่ะน่ะ

metrorism
6th January 2015, 21:52
เล่นไม่ทันจบผมก็เบื่อแล้วครับ เล่นไป91ชั่วโมง เนื้อเรื่องเพิ่งไปแมพที่2 นอกนั้นเก็บออร์คล้วนๆ