PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเคยใช้ Lenovo G400 I5 บ้างง ครับ

d4iry
8th January 2015, 13:52
คือจะสอบถามหน่อยว่าใครเคยเจอปัญหา เล่นเกมส์แล้วกระตุ๊ก บ้าง คับ ... สลับกาดจอ แล้ว ปรับ High Pro ของการ์ดจอ AMD แล้ว ก็ยัง กระตุ๊กเหมือนเดิม แต่แปลก นะคับ ของเพื่อนผม Lenovo เหมือนกัน แต่เป็นรุ่น i3 กลับเล่นเกมส์เดียวกันไม่กระตุ๊ก ตึบเลยผม -*- :sweat:sweat (กำลังคิดอยู่จะเปลี่ยนโน้ตบุ๊คดีไหม )
====================
สเป็คคอม คร่าวๆนะคับ
Intel (R) Core(TM) i5-3230M CPU 2.60Ghz
Ram 4 GB 64 Bit Window 7
Amd HD 8570M

**สอบถามหน่อยว่าผมควรเพิ่มแรมดีไหม ????