PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยตามหาชื่อเกมหน่อยครับ ไม่ยาก

The Run
12th January 2015, 09:48
ผมนึกไม่ออกจริงๆครับชื่อเกม blade อะไรนี้ละครับ
เป็นแนวมุมมอง RTS ครับ เกมเก่า แต่ผมเชื่อว่าทุกคนน่าจะคุ้นๆ และรู้จัก
เป็นเกมแนว ออก จีนๆๆ ภาษาไทยทั้งเกม ตัวเกมมีให้เลือก ละคร สามคน มี ชาย สอง หญิง 1 ( ผู้ชายผอม น่าจะพระเอก กับผู้ชายร่างอ้วนๆบึกๆ กับผู้หญิงใส่ชุดชมพู)
ในตัวเกมก็ไม่มีอะไรมาก ก็ฟันผีดิบ ซอมบี้เก็บของหาเงินตีบวกดาบ มีให้อัพสกิว ครับ
แต่ละด่านก็จะมีบอสให้สู้ มี Teleport ในเมืองด้วย ถ้าจำไม่ผิด :blush

blade and sword

นี้ละครับคำตอบ ขอบคุณมากครับ ^_^

madnessboy01
12th January 2015, 10:07
กระบี้ ผีเสือ ดาวตก???

bloodchaosgod
12th January 2015, 10:45
blade and sword