PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ Assassin's Creed 2 คอมไร้เน็ต

YOUYOY222
14th January 2015, 22:24
คือผมต้องการจะลงเกม Assassin creed 2 กับคอมที่ไม่ได้ต่อเน็ตอ่ะครับ
คือมันพอจะมีวิธีลงแล้วทำให้เล่นได้ไหมครับ ผมทำหลายวิธีแล้ว ทั้งไปโหลดตัว
Offline server v0.44 มาประกอบกับดูวิธีลงในยูทูปเท่าที่เห็น
เครื่องเค้าก็เชื่อมต่อเน็ตอยู่นะครับ ตามที่ผมเข้าใจนะครับ การสร้างเซิฟเวอร์ออฟไลน์
นี่ก็ต้องใช้เน็ตใช่ไหมครับ ถึงจะมีให้ login id,pw ที่ไม่ต้องสมัครก็เข้าได้เพียงแค่จำ
รหัสอันเดิมไว้เพื่อกลับมาเล่นเซฟเดิม แต่ของผมทำแล้วมันก็ไม่ขึ้นให้ใส่ Id อะไรเลย
กดเข้าไปขึ้นแค่...
An internet connection is required to play this game.
Failed to connect to the Ubisoft master servers.
Please verify that your internet connection is functional and try again.
ลงธรรมดาก็แล้ว ลงแบบ offline server ก็แล้ว crack ก็แล้ว update 1.01 us อะไรนั่นก็แล้ว
กดเข้าเกมก็ขึ้นแบบนี่ไม่ต่างกัน ใครพอมีวิธีทำให้คอมไม่มีเน็ตเล่นได้มั้ยครับ ??
ขอบคุณล่วงหน้าครับ :bye

TeenLowGer
14th January 2015, 22:41
ดันๆ รอผู้รู้มาตอบ

sarayou
14th January 2015, 23:04
ผมจำไม่ได้แล้วเท่าที่จำได้ก็ครั้งแรกมันต้องต่อเน็ตแล้วค่อยกด Offline มั้งผมเคยเล่นแต่ crack แบบ uplay ตัวเกมของ skidrow

YOUYOY222
15th January 2015, 07:43
ถ้าคอมไม่มีเน็ตนี่หมดสิทธิ์เล่นเลยหรอครับ ?
เศร้าใจแปป :dash .

headshot deluxe
15th January 2015, 09:32
ผมจำได้ว่าตอนผมเล่นรอบแรกก็ไม่มีเน็ตนะ ใช้แครกของอะไรไม่รู้จำไม่ได้ แต่ไม่ต้องต่อเน็ต ไม่ต้องอัพเดท ไม่ต้องมี uplay เล่นได้เลย

แต่พอผมซื้อแท้แล้วผมก็ลบของก็อบไปหมดแล้ว เสียใจด้วย

sarayou
15th January 2015, 10:06
น่าจะได้นะลองหาในเวบนี้ดูก็ได้ผมเคยเอามาเล่นสามเดือนที่แล้วเท่าที่จำได้ไม่ต้องใช้เน็ตแต่ถ้ามี uplay ตัวใหม่ๆจะใช้ไม่ได้นะครับถ้ามีเกมแท้อยู่ในคอมด้วยตัวเกมแท้ของ uplay จะเล่นไม่ได้ carck มันเป็น uplay ตัวเก่าถ้าผิดก็ขอโทษไว้ก่อนนะผมไม่ค่อยแน่ใจว่ามันต้องใช้เน็ตด้วยหรือเปล่า

YOUYOY222
15th January 2015, 20:28
น่าจะได้นะลองหาในเวบนี้ดูก็ได้ผมเคยเอามาเล่นสามเดือนที่แล้วเท่าที่จำได้ไม่ต้องใช้เน็ตแต่ถ้ามี uplay ตัวใหม่ๆจะใช้ไม่ได้นะครับถ้ามีเกมแท้อยู่ในคอมด้วยตัวเกมแท้ของ uplay จะเล่นไม่ได้ carck มันเป็น uplay ตัวเก่าถ้าผิดก็ขอโทษไว้ก่อนนะผมไม่ค่อยแน่ใจว่ามันต้องใช้เน็ตด้วยหรือเปล่า

ขอลิงค์เว็บที่คุณพูดถึงได้มั้ยครับ แล้วมันไม่จำเป็นต้องมีเน็ตใช่มั้ยครับ เครื่องที่ผมจะไปลงไม่เคยเชื่อมต่อเน็ตอ่ะครับ