PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องปุ่มใช้ท่าใน Naruto ultimate ninja storm revolution

zeratul2000
21st January 2015, 15:43
คือผมอยากทราบปุ่ม ที่มันจะใช้การเบิร์นจักระอะครับ
ที่เวลาพอเราใช้ เหมือนฉากมันจะมืดๆ และจักรที่ใช้จะลดลงเรื่อยๆอะครับ
อย่างนารูโตะใช้ ก็จะเป็นร่างที่พึ่งฝึกกับ บี มาเสร็จก็จะใช้ร่างที่เหมือนคุมเก้าหางได้แล้วในช่วงแรกๆ
ใครรู้ว่ากดปุ่มอะไรช่วยบอกทีครับ :)

AkiyamaREN
21st January 2015, 17:15
1.หลังเลือกตัวเสร็จเลือกโหมด Awakening Type
2.พอเข้าต่อสู้ให้โยก Analog ขวา (ถ้าใช้แป้นจะอยู่ที่ Numpad)

ปล.ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย >_<