PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอสอบถามเกี่ยวกับ Windows 10 ครับ (หนูทดลอง)

ZirusZa
25th January 2015, 17:16
ผมว่าจะลองลง Windows 10 Technical Preview มาทดสอบใช้ก่อนน่ะครับ เรื่องฮาร์ดแวร์ไม่มีปัญหา
แต่ผมอยากรู้ว่า ไดร์เวอร์ ที่ใช้กับ Windows 8.1 มันจะซัพพอร์ตกับ Windows 10 หรือป่าวแค่นั้นครับ
ขอถามผู้ที่ลง Windows 10 เท่านั้นน่ะครับ ส่วนรายละเอียดอื่นๆ ผมไปศึกษามาก่อนหน้านี้แล้ว ฮ่าๆ
เห็นโฆษณาดีอย่างนั้นอย่างนี้ บอกว่ารองรับการเล่นเกมส์มากกว่า 8.1 แต่จะดีจริงแค่ไหนกัน ต้องลอง

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ :cool: