PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหาแนะนำ Game Online ตกปลา ทีครับ

massmello
27th January 2015, 01:33
พอดีช่วงนี้อยากหาเกมส์กีฬาเล่นกับแฟนนะครับ เริ่มเบื่อเกมส์แนว Moba แล้วเลยซื้อ SEGA Bass Fishing มาลองสรุปแล้วก็สนุกดีแต่ภาพมันไม่สวยเท่าไหร
ก็มีเพื่อนผมหลายคนแนะนำ อีกเกมส์เหมือนกัน Fish island เกมส์เล่นในสมาร์ทโฟน ภาพสวยน่ารักดีเล่นง่ายด้วย แต่ผมดันเป็นพวกไม่ค่อยอยากเล่นเกมส์ในโทรศัพท์เท่าไหร
ก็เลย อยากให้เพื่อนใน Jokergame แนะนำเกมส์ ตกปลาทีครับ จะเป็นออนไลท์หรือออฟไลท์ ก็ได้ครับแต่จริงๆ อยากได้เป็น ออนไลท์มากกว่า เพราะมันแต่งตัวได้ เติมเงินได้
สุดท้ายนะครับ จะเป็น PC หรือ PS4 จะเป็นเซิฟนอกหรือเซิฟในประเทศก็ได้ครับ แต่ไม่เอาเซิฟเกาหลีพอ ขอความกรุณาด้วยครับ:thank

Gzerk111
27th January 2015, 01:56
สมัยก่อนเล่น big or bass ของค่ายโคนามิอะสนุกดี

เดี๋ยวนี้ผมเห็นของ ps3 อะ เกม Rapala Pro Bass Fishing ครับไม่รู้ว่าสนุกเปล่าเพราะไม่ได้เล้นเกมแนวนี้มานานมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก