PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ซื้อเกมจาก Steam ไม่ได้ปกติยังซื่้อได้อยู่เลยรายละเอียดข้างในครับ

otheoneo
28th January 2015, 20:39
ซื้อเกมจาก Steam ไม่ได้ปกติยังซื่้อได้อยู่เลยรายละเอียดข้างในครับ
เกิดข้อผิดพลาดที่ไม่คาดคิด การสั่งซื้อของคุณยังไม่สมบูรณ์ โปรดติตต่อ ฝ่ายสนับสนุนของ Steam

วันนี้จะเติมสตีมวอเร็ตแต่ก็ขึ้นแบบข้างบนเลยอะครับ แก้ไงดี รหัสบัตรก็ถูก ใช้ Paypal ก็ขึ้นแบบเดียวกัน

เงินในธนาคารก็พอ เซงมาก จะซื้อแท้ยังเกิดปัญหาแบบนี้อีก ปกติก็ซื้อได้ = =

massmello
28th January 2015, 20:52
อ่อใจเย็นๆ ครับ รอสักครู่ใหญ่ๆ ครับมันเป็นเพราะเซิฟเวอร์มีปัญหาครับ ผมก็เคยเป็นครับขึ้นผิดพลาดตลอด แต่พอวันต่อมาก็กดซื้อได้ปกติ ครับ

otheoneo
28th January 2015, 20:58
โอ้วววโล่งเลยนึกว่าา บัตรผมมีปัญหาหรืออยู่ ๆ โดนหักค่าอะไรไป ข้อความก็ไม่ส่งมาขอบคุณครับ T^T