PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วอนขอ ช่วยหารูปประวัติศาสตร์รูปหนึ่งให้ทีครับ ติดใจมานานละ(รายละเอียดด้านในครับผม)

hunkacer
28th January 2015, 23:27
เริ่มเลยนะครับไม่มากความ เพราะผมเคยนั่งดูรุปนี้อยู่นานมาก มันมีสเน่ห์บอกไม่ถูก

- เป็นรูปที่ผู้หญิงฝรั่งคนนึงนั่งอยู่บนรถฮาเลย์ หรือช็อปเปอร์นี่แหละ นั่งหันหลังให้กล้อง ในมุมเฉียง 45 องศา ตัวไม่ได้หันมา แต่เธอหันหน้ามามองด้านหลังซ้าย เหมือนมองอะไรอยู่ ทำหน้านิ่ง ๆ ด้านซ้ายของรูปเป็นเมือง ด้านขวาเป็นถนนถ้าจำไม่ผิด(ไม่มั่นใจ) แต่เหมือนเธอจะจอดรถอยุ่ริมฟุตบาต ใบหน้าสวย ผมเสยตั้งดูเหมือนทรงผมผู้ชาย การแต่งตัวใส่เสื้อแจ้คเก็ทหนังสีดำยาว กางเกงขายาว(น่าจะยีนส์) สีเดียวกับเสื้อแจ็คเก็ต ดูเป็นผู้หยิงที่เท่มาก ๆ เหมือนเคยอ่านชื่อภาพจะชื่อ (ไม่แน่ใจนะ) Assasin with .. ฮาเลย์ดิวิสัน หรือ มอเตอร์ไซค์เคิ้ล แล้วก็ตามด้วยปี พศ. จำได้เลา ๆ ว่าเหมือนเธอเป็นนักฆ่ามั้งในยุคนั้น ครับ

EDIT เพิ่มรูปทรงผม

ทรงตรงกลางนะครับคล้าย ๆ จะเป็นแบบสโลปขึ้นแบบนั้นเลย แต่ผมเธอจะมัน ๆ วาว ๆ ผมสีทอง

รบกวนด้วยครับ T^T

niknana
28th January 2015, 23:44
pantip เลยครับ