PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำเกมสเป็ค โหด ๆ หน่อยครับ

GamerMasTer
30th January 2015, 22:17
สวัสดีครับพี่น้องชาว Jokergameth ทุกท่าน วันนี้ผมอยากจะมารบกวนเพื่อน ๆ ช่วยแนะนำเกมที่ สเป็คสูง ๆ ภาพสวย ๆ หน่อยครับ
พอดีผมพึ่งไปถอยคอมใหม่ เลยอยากจะให้เพื่อน ๆ แนะนำเกมสเป็คสูง ๆ ภาพ สวย ๆให้หน่อยนะครับ

สำหรับเกมที่ผมเล่นอยู่แล้วก็มี BF3/4 ออนไลน์ นะครับ ละคิดว่าจะจัด call of duty ภาคใหม่มาลองดูหน่อยนะครับ ส่วนใครมีเกมแนะนำก็ แนะนำมาได้เลยนะครับ

คืออยากถามอีกอย่างนึงครับว่า เพื่อน ๆ คิดว่า Case ที่ดีจะต้องมี พัดลมติดอยุ่กี่ตัว นับเฉพาะติดที่ตัว Case นะครับไม่นับที่ตัดมากับ การ์ดจอ หรืออะไหล่ชิ้นอื่น
เพราะที่ผมไปดูมันติดข้างหลังมา 1 บน 2 ล่าง 2 เองครับ ถ้าจะติดพัดลมกี่ตัวก็ซื้อเพิ่มเอา เพื่อน ๆ คิดว่า 2 ตัวล่างมันจำเป้นไหมครับ

I7
Ram 8
GTX 760
Win 7 64Bit

Ramnant
30th January 2015, 22:42
ASC UNITY ครับเอาเลย

ONE OK ROCK
31st January 2015, 02:36
ASC UNITY ครับเอาเลย

ตามนั้น เกมแรก ที่โหดที่สุดของเหล่า เกมเมอร์ PC

I7
Ram 8
GTX 760
Win 7 64Bit

ถ้าท่านไม่ห่วงเรื่องเฟรมเรตประมาน 25 พอเล่นได้เล่นเลยครับ สบายๆ :yes

https://www.youtube.com/watch?v=8pZskaV4vio[/SIZE][/COLOR]

GamerMasTer
31st January 2015, 07:35
ขอบคุณมากนะครับ

เฟรมเรต 25 ผมว่าปิดคอมนอนดีกว่าครับ ฮ่า ๆ