PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โน๊ตบุ๊คผมมอง flash dive เป็น floppy drive ....แก้ยังไงคับ

Sanji12
5th February 2015, 15:55
ผมจะลงวินโดว์ผ่าน flash drive แต่โน๊ตบุ๊คผมมอง flash dive เป็น floppy drive .. มันเลยบboot ไม่เข้า flash drive คับ ไม่รู้จะแก้ยังไง ปกติมันก็ใช้ได้นะครับ flash drive ตัวนี้ ผมงงมากๆ ฟอแมต หลายครั้งก็ไม่ได้ ผู้รู้ช่วยตอบผมทีครับ รึมันเสียซะแล้ว ... :sweat:sweat

F.Syndome
5th February 2015, 16:15
ลอง ดูใน Dos ยัง ครับ ใน boot menu ผมเดาเอาน่ะ ไง ๆ กะลองผู้รู้มาตอบอีกที ครับ