PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเจ้าตัวนี้ของ nvidia ครับ Nvidia SHIELD Tablet

Nobunaka001
14th February 2015, 17:49
ตอนนี้มีขายในไทยรึยังครับผมกำลังมองหา tablet สเปคแรงๆ สักเครื่องมาใช้ครับไว้เล่นเกมส์แรงๆในโทรศัพ Nvidia SHIELD Tablet เจ้าตัวนี้โอเคไหมครับผมเห็นรีวิวแล้วเน้นเล่นเกมส์โดยเฉพาะเลย เจ้าตัวนี้สามารถโทรได้ไหมครับ ส่วนจอยต้องซื้อตั้งหากใช่ไหมครับ ราคาเท่าไรเหรอครับ ผมอยู่ กทม มีร้านไหนแนะนำไหมครับที่ไหนก็ได้ผมไปได้หมด

Nobunaka001
15th February 2015, 15:12
ไม่มีใครรู้เลยเหรอครับ แล้วนอกจากตัวนี้พอจะแนะนำ Tablet หรือ smart phone ที่้เน้นเล่นเกมส์ไหมครับ