PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง FIFA 15 ครับ

vee191
21st February 2015, 09:35
รองเท้าทำไมถึงเป็นขาวดำอะครับ แล้วก็ ผมเล่นใน career mode ผมลอง Edit player ปรับให้นักเตะใส่แขนยาว แต่พอไปเล่นจริงๆ ดันใส่แขนสั้น เป็นบัคของเกมรึป่าวครับ มันสามารถแก้ได้รึป่าวครับ
ปล.ของแท้ครับผม

Dragonbul
21st February 2015, 09:41
คำถามแรกผมไม่รุ้นะแต่คำถามที่สองผมว่าจะเป็นที่ ฤดูกาลหรือป่าว แบบช่วงหน้าหนาวมันถึงจะใส่อะไรแบบนี้

// มั่วว เล่น pes มา :sweat

vee191
21st February 2015, 09:44
คำถามแรกผมไม่รุ้นะแต่คำถามที่สองผมว่าจะเป็นที่ ฤดูกาลหรือป่าว แบบช่วงหน้าหนาวมันถึงจะใส่อะไรแบบนี้

// มั่วว เล่น pes มา :sweat

หิมะลงสนามก็ยังแขนสั้นครับ :o