PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ พัดลม คอม ดังมากๆครับ

wattsuffman
1st October 2011, 16:58
มันเกิดจากอะไรหรอกครับ แล้ววิธีแก้ควรทำยังไง ขนาดผมอยู่หลังบ้านยังได้ยินเสียงพัดลมคอมเลยครับ

ช่วยหน่อยนะ ขอบคุณครับ

potza543
1st October 2011, 17:35
การซ่อมแบบธรรมดาชาวบ้านๆเลย ตบๆ ไม่หายหรือเป็นๆหาย ถอดไปเป่าฝุฯดูก่อนแล้วเอานิ้วตัวเองหมุนๆใบพัด หมุนแบบทวนเข็มแล้วตามเข็ม จนมันไม่ฝืด
ของผมถอดคอมมาเป่าฝุ่นทุกเดือนนะ เลยไม่ค่อยมีปัญหา สู้ๆ ซื้อใหม่เอาแบบมีไฟสวยๆเลย:party

CrYzTeX
1st October 2011, 17:38
การซ่อมแบบธรรมดาชาวบ้านๆเลย ตบๆ ไม่หายหรือเป็นๆหาย ถอดไปเป่าฝุฯดูก่อนแล้วเอานิ้วตัวเองหมุนๆใบพัด หมุนแบบทวนเข็มแล้วตามเข็ม จนมันไม่ฝืด
ของผมถอดคอมมาเป่าฝุ่นทุกเดือนนะ เลยไม่ค่อยมีปัญหา สู้ๆ ซื้อใหม่เอาแบบมีไฟสวยๆเลย:party

$%^&*($^#)^&#*(%&#)#&^*( เอ๊ย~

ViRuS|Benz
1st October 2011, 21:35
ดังมาจากไหนครับ ซิงค์หรือ Powersupply