PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามผู้รู้เรื่อง เกม dynasty warrior 8 หน่อยครับ

PorPPTBR
7th March 2015, 22:23
คือ ไอตัว xtreme legend กะ empires นี่มันคนละตัวใช่ไหมครับ พอดีมีตัว xtreme legend แต่หาตรงสร้างตัวละครไม่เจออ่าครับ งงๆ

.::PheoniX::.
7th March 2015, 22:56
คนละตัวครับ ตัว xtreme legend สร้างตัวละครไม่ได้ครับ เป็นเวอชั่นสำหรับ PC ครับ ซึ่งจะได้ โบนัสหลายๆอย่างเพิ่มเข้ามา เช่น สัตว์ ชุด พวกนี้อ่าครับ ส่วนสร้างเมืองพัฒนาเมือง สร้างตัวละคร วางแผนการรบ พวกนี้ จะเป็นเวอร์ชั่น Empires ครับผม ซึ่งจะหนุกไปอีกแบบ ผมก็ยังไม่ได้ลองเลย

PorPPTBR
8th March 2015, 00:50
คนละตัวครับ ตัว xtreme legend สร้างตัวละครไม่ได้ครับ เป็นเวอชั่นสำหรับ PC ครับ ซึ่งจะได้ โบนัสหลายๆอย่างเพิ่มเข้ามา เช่น สัตว์ ชุด พวกนี้อ่าครับ ส่วนสร้างเมืองพัฒนาเมือง สร้างตัวละคร วางแผนการรบ พวกนี้ จะเป็นเวอร์ชั่น Empires ครับผม ซึ่งจะหนุกไปอีกแบบ ผมก็ยังไม่ได้ลองเลย

อ๋อ ผมก็หาตั้งนาน ขอบคุณมากครับ:cool: