PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หาหนังดูอยู่ แนะนำให้ทีครับ :D

Mcarmy
15th March 2015, 02:09
ผมกำลังหาหนัง สนุกๆดู ซักเรื่อง ขอเป็น Master นะครับ Soundtrack หรือ ไทยก็ได้

ผมไม่ดูหนังไทยนะครับไม่เอา หนังผี ด้วยนะ ไม่ได้กลัวนะ ไม่อยากตกใจ :dance
เรื่องที่ท่านว่าเจ๋งแนะมาเลยครับ

Aulove
15th March 2015, 11:52
ผมดูแต่ซีรี่กำลังภายใน ฮ่าๆ ดูแล้ว ติดงอมแงมเลย

ccc
16th March 2015, 01:15
rise ผีกระชากหัว

เปนชู้กับผี

Saint นรกบุญไม่รับ

ดูแต่หนังผีชอบมีไส้ไหล ผมงี้ติดงอมแงมเลย ฮ่าๆๆ

mooshirogane
16th March 2015, 21:32
Fury
Rurouni Kenshin 1-3
The Equalizer
The Maze Runner
The Raid 2 Berandalt

jobkotic
14th April 2015, 15:51
Billy Elliot เรื่องนี้ขำขัน แต่เศร้าหน่อยครับ
Basketball Diaries แนววัยรุ่นติดยา
Enemy แนวจิตวิทยา
Forrest Gump หนังเรื่องนี้ คลาสสิคครับ พลาดไม่ได้
October Sky เกี่ยวกับความพยายามของวัยรุ่นที่อยากสร้างจรวด
The Pursuit of Happyness แนวชีวิตของวัยทำงานที่ตกงาน ใช้วิตอย่างทรหด
คิดออกเท่านี้ครับ :bye

LIVE
14th April 2015, 19:29
The walk to remember
About time
Love actually
My Sassy girl
Begin Again
Flipped
Once

จัดไปครับ TT

Smion
19th April 2015, 10:44
the godfather 1-3
forrest gump
cast away
armageddon
john wick
the equalizer
paul theatrical cut
lone survivor
american sniper
black hawk down

หนังที่ผมแนะนำนี้ เป็นหนังที่ผมชอบ ครับ
ว่าแต่เจ้าของกระทู้ชอบหนังแนวอะไรครับ