PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไม่ทราบว่าเปิดเซิฟ No more Room in Hell ยังไง ?

Dragonbul
26th March 2015, 15:57
ผม port ตามนี้แล้ว (http://portforward.com/english/routers/port_forwarding/ZyXEL/P-660HN-T1A/No_More_Room_In_Hell.htm)
แล้วสร้างเซิฟก็ไม่ขึ้นใน Server list เลยครับ ลองเปิด console พิมพ์ sv_lan 0 กะ changlevel ก็ไม่ได้ครับ ทำไงดีจนปัญญา :sweat

givemelove
26th March 2015, 16:10
รู้สึกเหมือนจะใช้ No more room in hell Dedicated Sever ในเครื่ิองมือ Tools แต่อาจจะใช้เวลาโหลดนานหน่อย

Dragonbul
26th March 2015, 16:39
รู้สึกเหมือนจะใช้ No more room in hell Dedicated Sever ในเครื่ิองมือ Tools แต่อาจจะใช้เวลาโหลดนานหน่อย
นานมาก 3.4 gb เลย ขอบคุณมากคับ ไม่รู้มาก่อน

Pondparis
26th March 2015, 17:43
sv_lan 0 ของเรา และเราต้องมีฮามาชิ
เวลาคนอื่นจอยมาให้เขาพิมใน console ว่า connect xx.xx.xx.xxx ใน x คือ ip ของเรานะครับ

ปล.ต้องให้เพื่อนจอยฮามาชิด้วยนะ

Dragonbul
26th March 2015, 18:33
sv_lan 0 ของเรา และเราต้องมีฮามาชิ
เวลาคนอื่นจอยมาให้เขาพิมใน console ว่า connect xx.xx.xx.xxx ใน x คือ ip ของเรานะครับ

ปล.ต้องให้เพื่อนจอยฮามาชิด้วยนะ

อ้าว ต้อง hamachi หรอ มิน่าละ
ส่วนตัว Dedicated นี้ใช้ยังไงหรือ ยังโหลดไม่เสร็จเลย

Dragonbul
26th March 2015, 19:04
สร้างผ่านตัว dedicated แล้วเหมือนเดิม ไม่ขึ้นคับ ?