PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครยังเล่น ROTK XI อยู่ไหมครับ

vanszaa1
28th March 2015, 10:14
เกมสามก๊กภาคที่ผมคิดว่าดีที่สุดเท่าที่เคยเล่นมาแล้ว ตอนนี้ยังมีใครเล่นอยู่มั้ยครับ ROTK XI
เมื่อก่อนเคยมีตัวเกม ภาษาอังกฤษที่ค่อนข้างสมบูรณ์ ไม่มีปัญหาการเล่น PUKครับหมด แล้วเผลอลบไปแล้ว
วันก่อนไปเจอกระทู้ในหน้า Download มาเลยลองโหลดมาเล่นซักหน่อย ปรากฎว่าภาษายังเปลี่ยนเป็นอังกฤษไม่สมบูรณ์ บางส่วนยังเป็นญี่ปุ่นอยู่เลย เมนูฟังชั่นของเกมบางอย่างก็ใช้ไม่ได้เต็มที่ อย่างสร้าง Officerใหม่ เปลี่ยนชื่อไม่ได้ เพราะมันบังคับให้ใส่ชื่อแต่ภาษาญี่ปุ่น กับคำอธิบายค่าต่างๆไม่มี แถมบางอันยังดูมั่วๆด้วย โหมดเนื้อเรื่องก็มีเนื้อเรื่องให้เล่นน้อย เหมือน PUKไม่สมบูรณ์ เลยไปไล่หาดูแพทเสริม แต่ส่วนใหญ่โหลดไม่ได้แล้ว ไม่รู้เพราะเกมเก่ามากหรือยังไง ผู้ใดพอจะมีลิ้งนำทาง หรือว่ามีตัวเกมที่สมบูรณ์ๆพอจะช่วยได้ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับผม