PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ฮือๆๆๆ ลบไฟล .iso ของเกมไปแล้ว จะกู้คืนไงดีครับ 20GB ฮือๆๆๆ

L4ST7T4ND
1st April 2015, 13:23
ฮือๆๆๆ ลบไฟล .iso ของเกมไปแล้ว จะกู้คืนไงดีครับ 20GB ฮือๆๆๆ

ผมกดลบไปครับ เผลอน่ะ
พอเข้าไปดูใน BIN มันก็ไม่มี คือมันหายไปเลย ( แต่ได้ SPACE ใน SSD เพิ่มขึ้นมานะครับ )

กู้คินไงทีครับผมใช้ RECUVA ก็ไม่ได้อ่าครับ นี่ผมใช้ 8.1 ไม่รู้ว่ามีวิธี RESTORE ไฟลไหม

// ขอบคุณครับ

~FeaR~
1st April 2015, 14:43
ได้เปิด file history ไว้ไหมครับ ลองเข้าไปกู้ในนั้นดูครับ

Kyonman
1st April 2015, 18:04
สมัย 8 ปีก่อนเห็นจะได้เคยพยามอยู่ครับจะกู้ไฟล์ สุดท้ายก็โหลดใหม่อยู่ดี โปรแกรมที่ใช้งานได้จริงๆมันคงมีแต่ราคาแพง และ หายาแก้ไอไม่ได้ง่ายๆซะด้วย