PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เวลานอนมีใครทำแบบผมบ้างมั้ยครับ

harnibal409
5th April 2015, 11:13
เวลานอนตะแคงมีใครนอนแบบผมบ้างมั้ย เตียงนอนผมอีกฝั่งมันชิดผนัง ผมมักจะนอนตะแคงหันหลังไปทางผนังห้อง เพราะคิดเสียวหลังตลอดเวลาที่หันหลังออกมาทางขอบเตียง
คิดไปเองเสมอว่าถ้าหันหลังออกมาทางขอบเตียงรู้สึกเหมือนมีใครมายืนมองตลอดเวลา 555 ระแวงไปเองทุกครั้งเลย เวลารู้สึกว่าจะโดนผีอำสมองผมจะสั่งให้ร่างกายผมขยับ เคลื่อนไหว
ไม่ให้ผีมันอำได้หรือไม่ก็ลืมตาตื่นเอง ผมจะเป็นแบบนี้ทุกครั้งเวลารู้สึกว่าร่างกายจะโดนผีอำ

arnontheasskill
5th April 2015, 16:18
เหมือนผมเลย ผมจะมานอนหันหลังใส่ผนัง
เเล้วหาคอมมาวางไว้ด้านขอบนอกๆ กันผีนอนด้วย 555

jamesrogin
5th April 2015, 16:43
ผมก็เหมือนกัน ผมนี่นอนชิดติดกำแพงเลยครับ

Fairy
5th April 2015, 16:49
แต่ผมจะนอนเผื่อๆที่เอาเยอะๆครับ และเตรียมถุงยางที่ใต้หมอน เผื่อผีมานอนด้วย

จับ___ม่างเลย

sertnalove
5th April 2015, 16:51
ผมนอนกลางห้องครับ ที่บ้านเกิดผมที่อยู่ญี่ปุ่น เค้าสอนไว้ว่าให้นอนกลางห้องจะดี พอผมย้ายมาเมืองไทยก็นอนแบบนี้ตลอด

wormydoc
5th April 2015, 17:14
ผมนอนหันหน้าเข้ากำแพงนะ หันออกมันรู้สึกโล่งๆเกินไป ชอบนอนในซอกเล็กๆ ต้องมีหมอนกันซ้ายกันขวา แต่บ้านผมเพิ่งสร้างใหม่ไม่มีประวัติผีๆหรอก