PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ มนุษย์ต่างดาว....

ninwatza
2nd October 2011, 12:14
เกี่ยวกับ มนุษย์ต่างดาว....

คือผม อยากถามว่า ในเมื่อ มนุษย์ต่างดาว มาที่โลกเรา ซึ่งเป็น แค่ 2 สายพันธ์ที่ต่างกัน

แต่ มันจะมีมั้ย ที่ ในโลกของมนุษย์ต่างดาว ก็ จะมี มนุษย์ต่างดาวอีกหลายสายพันธ์ มาเหมือนโลกเรา

และเป็นไปได้มั้ย ว่า มนุษย์ต่างดาว อีกหลายสายพันธ์นั้น มันอาจจะไม่ใช่มีตามที่เราเห็น โดยทั่วไปน่ะครับ ที่มี หัว โต มีตาโต อ่ะ

แบบนี้

แต่มันจะเป็นไปได้มั้ย ที่ อีกหลายสายพันธุ์ อาจมี รูปร่างแตกแต่าง กันไป... :thank

อ๋ออย่าตกใจให้มากนะ เ้พื่อนผมเองครับ พอดีเมื่อก่อน ผมยังสอนเค้าอยู่เลยแต่สมองเค้าพัฒนาเร็วมาก เลยเอายานมาโลกจริงๆเค้าจะมาหาผมหรอกครับ :pleasantry

อ๋อ หรอครับ งั้นแปลว่า สมองคุณ ไม่เร็วเท่าเค้าเลยสิเนี่ย

worametza
2nd October 2011, 12:18
หาอ่านในพลังจิตเอาครับ (บอร์ดลึกลับอ่ะ)
เยอะมาก = ="

swict
2nd October 2011, 12:46
อ๋ออย่าตกใจให้มากนะ เ้พื่อนผมเองครับ พอดีเมื่อก่อน ผมยังสอนเค้าอยู่เลยแต่สมองเค้าพัฒนาเร็วมาก เลยเอายานมาโลกจริงๆเค้าจะมาหาผมหรอกครับ :pleasantry

hades051
2nd October 2011, 13:21
เมื่อวานผมเพิ่งสั่ง หินรอบๆดาวเสาร์มาทำก๋วยเตี๋ยวคับ

ขำๆนะ

7421
2nd October 2011, 13:25
ผมว่าคงไม่ใช่แค่ 2 สายพันธุ์หรอกครับ คงเป็นล้านๆ เพราะขนาดในโลกเรายังมีสปีชีย์,รูปร่าง,พื้นที่อาศัย ต่างกันเลย
ก็คงไม่แปลกที่นอกโลกจะมีบ้างครับ อย่าง Predator , Alien เราก็ไม่รู้ว่ามีจริงหรือไม่
เพราะอวกาศมันกว้างใหญ่มากๆ
ลองคิดดู นายให้เม็ดยาตะขาบ 5 ตัว เท่ากับโลกของเรา
เรานำเม็ดยาตะขาบ 5 ตัว ใส่ไปท้องทะเลทั้งหมดของโลก นั้นล่ะครับ แต่จริงๆแล้ว อวกาศกว้างกว่านั้น
จึงไม่ต้องสงสัยเลยครับ มันเป็นไปไม่ได้แน่นอนว่าจะมี แค่ 2 สายพันธุ์

ChaninKung
2nd October 2011, 13:26
อยากรู้เรื่องนี้ ฮ(ห)ารูฮิ ช่วยคุณได้:o