PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกมแนว FPS รถแข่ง รถแข็งแบบยิงกันระห่ำ แบบ LAN ได้ชัวนะครับ

Bangzuzu
2nd October 2011, 13:15
ขอเกมแนว FPS รถแข่ง รถแข่งแบบยิงกันระห่ำ แบบ LAN ได้ชัวนะครับ(ทุกเกม) CSS-MW มีแล้ว อันเดอร์กาว ผมเข้า Lobby ไม่ได้:sweat(แก้เป็นบอกด้วย) เกมไหนมันแนะนำได้ครับ (ย้ำขอแบบ LAN ได้ชัวๆนะครับ) คุณ LAN ที่ผมหมายถึงคือ LAN แบบ PC To PC นะครับ ไม่ผ่าน Modem หรือ Hub ใดๆๆ

Kengi
2nd October 2011, 13:23
Battlefield 3 คือคำตอบสุดท้ายครับ!!!

ปล.อุดหนุนแผ่นแท้ด้วยเน้อ

Bangzuzu
2nd October 2011, 18:37
ผมหมายถึง FPS ก็ FPS ครับ รถแข่ง ก็ รถแข่ง รถแข่งแบบยิงกันระห่ำ ก็ รถแข่งแบบยิงกันระห่ำ ผมได้ได้เอาแบบรวมกันทั้งหมดนะครับ เอาแบบที่มัน LAN ได้ก็พอครับส่วน Battlefield 3 คงต้องคิดดูก่อนละครับสเปคผมแค่นี้เอง OS:Windows 7 32Bit,ATi Radeon HD 4670 512MB ,CPU Core 2 Duo 1.8,Ram 3GB ส่วนตอนนี้ หัวอ่านผมม้องเสียแล้วครับ อ่านไม่เป็น เขียนไม่ออกแล้วครับ

Kengi
2nd October 2011, 21:36
ผมหมายถึง FPS ก็ FPS ครับ รถแข่ง ก็ รถแข่ง รถแข่งแบบยิงกันระห่ำ ก็ รถแข่งแบบยิงกันระห่ำ ผมได้ได้เอาแบบรวมกันทั้งหมดนะครับ เอาแบบที่มัน LAN ได้ก็พอครับส่วน Battlefield 3 คงต้องคิดดูก่อนละครับสเปคผมแค่นี้เอง OS:Windows 7 32Bit,ATi Radeon HD 4670 512MB ,CPU Core 2 Duo 1.8,Ram 3GB ส่วนตอนนี้ หัวอ่านผมม้องเสียแล้วครับ อ่านไม่เป็น เขียนไม่ออกแล้วครับ

ก็นั่นแหละรวมมิตร มีขับรถไล่ยิงกัน ขี่เจ็ท ขี่ฮ.

ปล.Deadly Race(ยิงกันระห่ำสะใจขาบู๊)

Bangzuzu
2nd October 2011, 22:14

ผมไม่ได้เอาแบบรวมกันทั้งหมดนะครับ แบบแยกกันครับ FPS ก็ FPS ครับ รถแข่ง ก็ รถแข่ง รถแข่งแบบยิงกันระห่ำ ก็ รถแข่งแบบยิงกันระห่ำ