PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Amazon Fire TV + Eucliwood Hellscythe's Logic = AWESOME

Eucliwood Hellscythe
10th April 2015, 09:47
ไม่ได้เวอร์นะ

Princess อยากให้คุณลองจิตนาการถึงภาพใหม่ๆ ที่จะเกิดขึ้นหลังจากที่กระทำสิ่งเหล่านี้ดูนะฮะ

เจ้าเครื่องตัวเนี้ย
http://g-ecx.images-amazon.com/images/G/01/kindle/dp/2014/B/feature-techspecs-popup.jpg

แล้วทีนี้ทำไงต่อ?

ติดตั้งเจ้าตัวนี้เข้าไปในรถปรับอากาศชั้น 1 กลับรถเช่าเหมาจัดเฉพาะของ รฟท.
ติดเข้าไปแบบห้องนอนละเครื่อง
แค่นั้นยังไม่พอนะ ยังจะติดเข้าไปใน รถทัวร์ชั้นหรูๆของ บขส.ด้วย

Princess ไม่รู้ว่าคุณจะคิดอย่างไรกับ Princess แต่ Princess แค่คิดก็ทำให้น้ำลายยืดแล้ว
กรี๊ดดดดดดดดดด คิดได้ไงเนี่ย งงกับตัวเองจริงๆ

แค่นี้ยังไม่พอหรอกนะ เพราะเจ้าตัวนี้จะเชื่อมต่อกับ Hotspot Router ที่มีการแปลง VPN ให้เป็นโซน US ด้วยทำให้ดู Free Content ของ US ได้

งานนี้อร่อยจริงๆ ฮะ Princess จัดหนักไปเลย

Tingboye
10th April 2015, 09:49
กระเทยเอ้ย

nakiann123
10th April 2015, 09:51
ใครรวย อัดใส่

CanDiiZ
10th April 2015, 09:54
กระเทยเอ้ย

กรุณาให้เกียรติกระเทยด้วยครับ -0-

เอามาเปรียบเทียบแบบนี้สงสารกระเทย

Tingboye
10th April 2015, 09:56
กรุณาให้เกียรติกระเทยด้วยครับ -0-

เอามาเปรียบเทียบแบบนี้สงสารกระเทย
ผมขอโทษ ครับ

Eucliwood Hellscythe
10th April 2015, 09:56
ตะเองรู้ได้ไงว่าเค้าเป็น....