PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BF 3 เซิฟไทยของ Saluzi เต็มหมดเลย

ENCORE
2nd October 2011, 14:19
เซงอ่ะครับ เต็มหมดเลย โดนพวกอเมริกาตุ๋ยหลังอย่างเดียวเลย ผมอยากเล่นเซิฟไทยครับ !!!

(เนื่องในโอกาสที่เซิฟไทยของBF3เต็มเลยหาที่ระบายครับ ^^)

gsuhplyf
2nd October 2011, 15:06
ได้ข่าวว่าซื้อแต่คีย์ราคาถูกมาก
แต่ถึงกระนั้นก็รอตัวเต็มออกมาก่อน
จะทดลองสเปคว่าไหวมั้ย เพราะตอนนี้ ขี้เกียจลงวินโดว์ใหม่ขอรับครับกระพ้ม

ยิ่งรู้ว่ามีเซิฟไทยด้วยก็ดีเลย

่jamornz
2nd October 2011, 15:30
เซอฟไทย เข้าดได้ครับ แต่มันชอบหลุด หลุดบ่อยมากเลยช่วง เมื่อวานกับวันนี้อ่ะ ไม่รุ้ทำไม
แต่วันแรกที่เปิดไม่ค่อยหลุด แต่วันนี้หลุดทุกรอบ เล่นตั้งแต่ต้น ไม่เคยจบซักรอบ T^T
( ขอระบาย หน่อย เฮอๆ เซง )

JackSparroW
2nd October 2011, 22:52
ใช่ครับ หลุดบ่อยมากๆ