PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : FIFA Online 3 TH ยิ่งให้บริการยิ่งแย่ลงทุกวัน

TheRedMachine
11th April 2015, 23:54
เข้าใจว่าเป็นเกมออนไลน์ที่เล่นเยอะสุดมั้ง เล่นตั้งแต่ CBT แรกโอเคเลย ของแจกทุกวันดีๆ ทั้งนั้น พอแบบหกเดือนหลัง นี้เริ่มแย่แบบสุดๆ ทั้งเซิฟกาก ผลประโยชน์มากกกว่าการให้บริการ คงรุ้ว่าคนเล่นเอยะเติมเยอะ ก็ไม่คิดจะปรับปรุงมีแต่โปรโมชั่น กากๆ กิจกรรมนี้แถบเรียกว่า ห่วยแตกมากๆ แย่ทุกวันบอกจริงๆ เกมนี้ไม่เติมก็บอกเลย ทุกวันนี้ยาก ต่างจากเกาหลี ของเขาบอกเลยแพงโคตรๆ กว่าบ้านเรามาก แต่กิจกรรมบอกเลย แน่นๆ ไม่เติมก็ก็มีตังใช้ตัวทอปๆได้ เพราะ เล่นได้ของตลอด สิ่งที่เติมผมว่าส่วนมากเขาไปซื้อ XI ตำนานต่างๆ ผมยอมลงทุนซื้อ ID ไปเล่นถือว่าดีกว่าบ้านเรามากๆ แต่ดีเลย์พอๆกับสิงคโปร์เลย ทั้งระบบตีบวก สุ่มของ แจกของ ดีกว่าบ้านเราเห็นๆ บ้านเรานี้ตีบวกก็ยาก แค่ +2 +3 นี้แถบจะไม่ติด บ้านเขานี้โอกาสถือว่าแตกยากมากสำหรับ +2 +3 ไปลุ้นเอา +4 +5 ก็ถือว่าสมดุลดี ไม่แตกเยอะและติดมากไป

jinzo
12th April 2015, 00:20
ทุกวันนี้เลิกเล่นไปแล้วครับ เว่อเกินไป กลายเป็นเกมอะไรไปแล้วก็ไม่รู้ = ="

jabbawockeez70
12th April 2015, 00:59
เกมห่วยๆครับ ไม่เติมอยู่ไม่ได้ นักเตะระดับโลกเดี๋ยยวนี้มีกันทุกทีม
ถ้าไม่เจอทีมระดับเดียวกันผมไม่สู้เลยครับ เลิกเล่นไปล่ะ ใครจะว่ากากก็ได้นะครับ แต่สำหรับผมเกมมันห่วยแตกจากตอนเปิดsv.แรกๆมาก

Zerg
12th April 2015, 01:00
เห็นมีคนชอบโพสในเฟซตลอด เปิดได้ตัวนู้นตัวนี้ ขายได้เป็นสิบๆล้าน บางคนนี่เติมหมดไปไม่รู้กี่บาท ลองคิดๆดูแล้วไม่เห็นจะคุ้มเลย

// ส่วนตัวไม่เคยเล่นอ่ะ เล่นแต่ FIFA15 กับ PES15

manhantun01
12th April 2015, 01:05
free to play pay to win
ต้องเติมถึงจะมีตัวเก่งๆ ผมเล่นมาตั้งนานละ เปิดได้ตัวดีๆนี่เปอร์เซ็นน้อยมาก
กิจกรรมก็มีแต่ Ha อะไรก็ไม่รู้ บ้าบอคอแตก โคตรห่วยแตก
ปล.เติมไปแค่ 50 บาทจริงๆ แล้วก็ไม่คอเติมอีกเลย เกม here นี่ เล่นกับเพื่อนหนุกๆขำๆ พอ

natchakrit0
12th April 2015, 01:29
เกมมันไม่ธรรมชาติ เลิกไปแล้วครับ โกลด์แพ้ลูกเรียด :sweat

aunaugust
12th April 2015, 02:02
เกมมันไม่ธรรมชาติ เลิกไปแล้วครับ โกลด์แพ้ลูกเรียด :sweat

5555 ใช่เลยย !!! ลูกเรียดเบาๆรับไม่ได้..แต่ยิงเต็มค้อนี่รับได้หมด :eek: :eek: ขุ่นพระ -3-

kaio256k
12th April 2015, 02:05
เป็นเกมส์ที่ไม่มีความสมจริงเอาสะเลย อีกอย่างค่าพลังนักเตะ ****ก็เวอร์เกิน

jabbawockeez70
12th April 2015, 02:07

ปกติควรจะเต็มข้อแล้วเข้าแต่นี้เต็มข้อแล้วรับได้ชิลๆ 555555

kiraraoo
12th April 2015, 02:41
อะไรไม่หนักเท่ากับโปรโมชั่นที่มันโคตรกาก เติม VIP จากได้ของดีๆพอคนเติมเยอะปรับให้ได้ของกากซะงั้น แถมยิ่งอัดเดตยิ่งไม่น่าเล่นขึ้นเรื่อยๆ