PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเซียนตามหาชื่อเกมครับแนว

The Run
12th April 2015, 17:21
เป็นเกมที่ค่อนข้างโครตเก่าครับยุค Joker เก่าๆ ยังมีแจกอยู่ แต่ตอนนี้ไม่มีแล้ว
รายละเอียดผมจำได้คร่าวๆ เราจะเล่นเป็นหินกลิิ่งไปถึงเส้นชัย แนว 3D Puzzle
แต่ละด่านจะมีที่เคลือบหินเป็น ไม้ / กระดาษ / เหล็ก / หิน / ถ้าจำไม่ผิดครับ
ตัวเกมก็ไม่มีอะไรมากแนวฝึกทักษะเล่นสบายๆ ครับ กลิ่งไปเรื่อยๆ ตายก็เกิดใหม่ (ถ้าจำไม่ผิด นานมาก)
มีหลายด่านแต่ผมยังเล่นไม่จบ

ผมจำไมไ่ด้ว่าเป็นของค่าย Atari หรือเปล่าไม่แน่ใจ ยังไงก็ขอบคุณมากๆ ครับ :blush