PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : GTA V แบบกล่อง มีคำถามครับ !!!

pongpon2535
15th April 2015, 09:33
คือตอนนี้มีเปิดให้พรี GTA V แบบกล่องแล้วผมโทรไปถามร้านเค้าบอกพร้อมจำหน่ายวันเสาร์แต่ไม่ได้รีดีมผ่านสตรีม รีดีม Rockstar Social โดยตรงแล้วแบบนี้เวลาเล่นออนไลน์จะสามารถเจอกับคนในสตรีมได้หรือป่าวครับ :gamer:gamer

jokabobo147
15th April 2015, 09:49
น่าจะได้เหมือนกันแหละครับ คล้ายๆกับ Assasin รีดีมใน steam หรือ Uplay มันก็เล่นออนไลน์ในเซิฟเดียวกัน

manglove
15th April 2015, 10:00
ในสตรีมนั้นก็แค่กดเล่นผ่านสตรีมเฉยๆครับแล้วมันจะพาเราไปที่ ร๊อค สตา โซเซียวคลับ แล้วก็ใช้โคตรในการเข้าอีกที่ สรุปแล้วคือเล่นที่ ร๊อค สตา โซเซียวคลับ ไม่ได้เล่นที่ สตรีมครับ

้เซิฟเดียวกัน

pongpon2535
15th April 2015, 12:21
ขอบคุณทั้ง2ท่านสำหรับคำตอบครับ :thank

OverTrooper
15th April 2015, 12:33
คือตอนนี้มีเปิดให้พรี GTA V แบบกล่องแล้วผมโทรไปถามร้านเค้าบอกพร้อมจำหน่ายวันเสาร์แต่ไม่ได้รีดีมผ่านสตรีม รีดีม Rockstar Social โดยตรงแล้วแบบนี้เวลาเล่นออนไลน์จะสามารถเจอกับคนในสตรีมได้หรือป่าวครับ :gamer:gamer

ร้านไหนหรอครับท่าน มีเว็บ หรือที่อยู่ที่ตั้งร้านใหมท่าน ผมชอบสะสมกล่อง :D