PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : การเล่น online gta v

commandman
16th April 2015, 00:56
กำลังตัดสินใจจะื้อครับโดยอยากเก็บแผ่นจองแผ่น PC กับร้าน nadz ไว้

แล้ว code ของมันต้องใช้กับ Rockstar social club แบบนี้ผมจะหาเพื่อนเล่นออนไลน์ได้จากไหนบ้างครับ

จะไปเจอเพื่อนบน steam ได้ไหม กำลังชั่งใจอยากเก็บแผ่นกับกด steam ไปเลย

ar_armed
16th April 2015, 01:07
เซิฟเป็นของR*ครับ ยังไงก็เจอกันได้ อยากเจอเพื่อนในสตีมก็ต้องเป็นเพื่อนกันในR*SCอยู่ดีครับ เพราะเวลาinviteมันจะดึงรายชื่อจากR*SC ไม่เกี่ยวกับรายชื่อเพื่อนในสตีมครับ