PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามลงเพลง GTA V

Emourszombie
17th April 2015, 01:47
มีใคร พอลงเพลงวิทยุ ใน GTA V เป็นมั้ง ครับอยากเอาเพลงลง

รบกวนทีครับ

The Run
17th April 2015, 02:00
1. หาเพลงที่ตัวเองต้องการ (ไฟล์ MP.3)
2. หลังจากหาได้ให้เอาเพลงทั้งหมดของคุณไปไว้ในโฟเดอร์ User Music
ตัวอย่าง
(C:\Users\ilovejoker\Documents\Rockstar Games\GTA V\User Music)
3.หลังจากนั้นเข้าเกมเลยครับ
4.ให้ไปที่ตั้งค่า (Setting) เลือกที่ Audio ให้ทำการคลิ๊กที่ Perform Quick Scan For Music
5.เป็นอันเสร็จพิธี..

Seft Radio Mode จะเป็นการปรับ mode ลูกเล่นของเพลงเราครับ อย่างเช่น ถ้าเลือก Radio ก็จะเป็นเหมือน วิทยุ ทั่วๆ ไป มี DJ คอยบรรยาย หรือจะปรับเป็น Seqeuntai เป็นเพลงของเราเลยไม่มี DJ

**
ชื่อเพลงขอให้ใส่ตัวเลขหน้าเพลงด้วยนะครับ เพื่อบางที Scan หาเพลงแล้วมันไม่เจออาจจะไม่เล่นเพลงของเรา
เช่น

1.กา กา กา
2.แอบรัก
3.กาโว กาโว

เป็นต้น

Have Fun

ปล. ทำได้ตั้งแต่ภาค San Andress เป็นต้นไม้.. เอ้ย !!## ต้นไป