PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ FIFA Online 3 ใน Garena ครับ

ILoveJKG
18th April 2015, 18:01
ผมไม่รู้จะไปตั้งที่หมวด PC Game Talk หรือ Sport ดี เอาที่นี้แหละกัน

ใครเป็นอย่างผมบ้าง เล่น Friendly Match ไม่ได้เลยครับ หน่วงมาก ทั้งๆที่เล่นกับ Com ลื่นปรื้ด ไปดูในเวปบอร์ดก็เงียบกริ๊บ มีทางแก้ไหมครับ ตอนนี้เล่นกับคนไม่ได้เลยครับ

effkup01
18th April 2015, 18:07
ผมไม่รู้จะไปตั้งที่หมวด PC Game Talk หรือ Sport ดี เอาที่นี้แหละกัน

ใครเป็นอย่างผมบ้าง เล่น Friendly Match ไม่ได้เลยครับ หน่วงมาก ทั้งๆที่เล่นกับ Com ลื่นปรื้ด ไปดูในเวปบอร์ดก็เงียบกริ๊บ มีทางแก้ไหมครับ ตอนนี้เล่นกับคนไม่ได้เลยครับ

Friendly Match ผมว่าคนเล่นน้อยมากเลยนะครับ ส่วนใหญ่คนเล่น Ranking กัน อ่อเรื่องแลคอะเซิฟเวอร์ครับ

คนด่าเยอะเยะ นี้ก็ปรับ Ranking ใหม่อีก คนจะหายหมดแล้วครับ

"ปรับ Ranking ตามเกาหลี เสื_ก แจกไม่เท่าเกาหลี " ผมกะจะเลิกแล้วครับ เกมกินตัง

tewhandsome
18th April 2015, 18:07
ผมก็เป็นเหมือนกันครับ หน่วงเกิน ยังไงก็รอฟังคำตอบด้วยคน

ILoveJKG
18th April 2015, 18:14
เอ่อ เป็นที่เซิฟเหรอครับเนี่ย ผมละเซ็งเลยครับ โดนปรับแพ้ 0 - 5 ตลอด เกมชอบหน่วง(กระตุก)มาก ต้องเล่น ลีค กับคอมตลอดเลย

safekung
18th April 2015, 18:35
ผมว่าอยู่ที่เน็ตน่ะ ตอนผมเล่นกับบอทมันลื่นแต่เล่นกับคนออนไลน์มันแลคเพราะผมเปิดบิททิ้งไว้ ถ้าปิดก็หายอ่ะ จขกท.ลองตรวจสอบอินเทอร์เน็ตดูก่อน แล้วใช้ Win 8 หรือ *7 ครับ ถ้า *8 ให้รันด้วย *7 นะ

*Windows

หมายเหตุ : เกมนี้ผมเลิกเล่นไปละ สุดจะทนกับการ์ดสุ่มเงินสุ่มนักเตะ

Benzt2h
19th April 2015, 00:21
ผมว่าอยู่ที่เน็ตน่ะ ตอนผมเล่นกับบอทมันลื่นแต่เล่นกับคนออนไลน์มันแลคเพราะผมเปิดบิททิ้งไว้ ถ้าปิดก็หายอ่ะ จขกท.ลองตรวจสอบอินเทอร์เน็ตดูก่อน แล้วใช้ Win 8 หรือ *7 ครับ ถ้า *8 ให้รันด้วย *7 นะ

*Windows

หมายเหตุ : เกมนี้ผมเลิกเล่นไปละ สุดจะทนกับการ์ดสุ่มเงินสุ่มนักเตะ

มันขึ้นกับเซิฟ และ เน็ตของทั้ง2ฝ่ายด้วยครับ ถ้าเอาดี เขาห่วยก็แลคยุดีครับ

safekung
19th April 2015, 01:09
มันขึ้นกับเซิฟ และ เน็ตของทั้ง2ฝ่ายด้วยครับ ถ้าเอาดี เขาห่วยก็แลคยุดีครับ

ใช่ครับ มันขึ้นอยู่กับทั้ง2ฝ่าย แต่มันก็เสถียรแล้วนะเรื่องเน็ตของเซิฟเค้า เพราะมันมีการแข่งสตรีมโชว์อยู่เรื่อยๆ ก็ไม่เห็นเขาจะแข่งแลคๆกัน คนเล่นในร้านก็ไม่แลค
แต่ผมขอย้ำถ้าเล่นบน Windows 8 ให้รันบน windows 7 เพราะตัวเกมมันไม่พัฒนาให้รองรับวินโดว์ใหม่ๆ

อันนี้ สตรีมสดวันนี้ เซิฟแลคไม่แลคดูเอา

https://www.youtube.com/watch?v=OTQuvazev5I