PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Put back ในNBA2K14 ทำยังไงครับ [PC]

kunnaja4480
20th April 2015, 16:19
ผมเห็นAIในเกมสามารถทำได้หลายลูกมากและตัวผมไม่สามารถบล้อคได้เลยซึ่งทำให้ผมเสียเปรียบเพราะผมเล่นระดับ Hall of fameเป็นระดับที่ยากที่สุดและAIฝั่งตรงข้ามจะฉลาดที่สุด ทำให้มีเทคนิคมากกว่าAIปกติ และผมลองดูและทำตามคลิปในYoutube ผมก็ยัง งงว่าเอ๊ะ!ทำไมผมยังทำไม่ได้เป็นเพราะตำแหน่งหรือว่าสถานะหรือเปล่า ใครที่ทำเป้นช่วยสอนทีครับและบอกปุ่มให้ผมทีว่าต้องทำยังไง เล่นในคอมครับใช้จอยเล่น