PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Activation Request GTA V (เถือน) แก้ปัญหา

reatilink
21st April 2015, 18:28
สำหรับคนที่เจอปัญหา หลังจากเข้าเกมแล้วโดน Activation Required ทำตามขั้นตอนนนี้เลย

1. ไปที่มุมล่างขวาของหน้าจอเพื่อทำการเปลี่ยนเวลา เครืองผมตอนนี้ วันที่ 20 เมษา 58 จากนั้นทำการคลิก

2. เลือกที่ Chang date and time Settings..

3. เลือกที่ Chang date and time

4. จากนั้นทำการ เลือกวันที่ก่อนหน้านั้น ตัวอย่าง ผมจะเลือกเป็นวันที่ 7 เมษายน 58 เลือกเสร็จก็ทำการกด OK >> OK

5. ขอให้สนุกกับเกม

ผิดพลาดประกานใดขออภัย ขอบคุณครับ
ปล. ไม่จำเป็นอย่ากด คลิกขวาค้างในระหว่างขับรถนะครับ

oQLollipopBoyQo
21st April 2015, 19:08
เหมือน V3 เค้า จะออกมาแก้รึป่าว