PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : GTA V ขอคนขับ ฮ. เก่งๆหน่อยครับช่วยผมผ่าน ภารกิจ prison break mission สุดท้าย หน่อยครับ

Tonyghost
22nd April 2015, 02:19
ผมอยู่ ตำแหน่ง pilot ครับ ส่วน prison กับ officer มีทีมอยู่แล้ว เล่นหลายรอบไม่ผ่านซักที เงินแสนนี่มันยากเย็นจริงๆเลยครับ ขาดแต่ คนขับ ฮ.เก่งๆแค่คนเดียว

สิ่งที่คุณต้องทำ คือ ยิงเครื่องบิน hydra ที่ไล่บี้ตูดผมอยู่ แล้วต้อง support กับอีกทีมนึง คอยยิง ฮ. ตำรวจที่ไล่กวดอยู่ระหว่างที่ พวก prison กับ officer กำลังมาขึ้นเครื่องบินผม หน้าที่มีแค่นี้แหละครับ

ทิ้งชื่อ rockstar social club ไว้เลยครับ เดี๋ยวผมแอดไปครับ

L4ST7T4ND
22nd April 2015, 02:23
ไม่เคยเล่นออนไลนมิชชันนะครับ แต่ขับแต่ฮเป็นอย่างเดียว คิดว่าชำนาญพอครับ เล่น Trevor ฮอไม่เคยตก

ลองผมไหม ?

Tonyghost
22nd April 2015, 02:31
จัดมาครับ เพราะคุณต้อง ยิงเครื่องบิน hydra ที่ไล่บี้ตูดผมอยู่ แล้วต้อง support กับอีกทีมนึง คอยยิง ฮ. ตำรวจที่ไล่กวดอยู่ระหว่างที่ พวกเขากำลังมาขึ้นเครื่องบินผม พอไหวป่าวครับ

ทิ้งชื่อ rockstar social club ไว้เลยครับ

sigma33981
22nd April 2015, 03:08
คุณ Tonyghost ใช่คนที่เล่นกะผมหรือป่าวครับ ตอนที่เล่นกะผม ใกล้จะผ่านละ อีกนิดนึง ยังจะเกิดปฏิหารย์ เพื่อนเดินมาชนโดนใบพัดเฮลิคอปเตอร์ตาย
ถือว่าเป็นโมเม้นที่ฮามาก 555

ถ้ายังไม่ผ่าน หรือมีภารกิจอะไรที่อยากให้ช่วย ถ้าผมว่างก็จะไปช่วยอีกนะครับ

DavidNassau
22nd April 2015, 04:37
ผมเคยผ่านครั้งเดียวเองนะ

ชื่อเดี๋ยวผม pm ไป ไม่อยากรับเพื่อนเยอะเกิน

ฮ ผมไม่รับประกัน นะ เคยแต่ขับ jet ไล่ยิง

wormydoc
22nd April 2015, 05:18
http://socialclub.rockstargames.com/member/wormydoc
ผมขับ ฮ เก่งครับ แอดมาเลย เล่นกับคุณ tonyghost มาเหมือนกัน
แต่แกหลุดซะก่อน เลยเล่นไม่ผ่าน แค่อีกนิดเดียวเอง

Tonyghost
22nd April 2015, 11:04
คุณ Tonyghost ใช่คนที่เล่นกะผมหรือป่าวครับ ตอนที่เล่นกะผม ใกล้จะผ่านละ อีกนิดนึง ยังจะเกิดปฏิหารย์ เพื่อนเดินมาชนโดนใบพัดเฮลิคอปเตอร์ตาย
ถือว่าเป็นโมเม้นที่ฮามาก 555

ถ้ายังไม่ผ่าน หรือมีภารกิจอะไรที่อยากให้ช่วย ถ้าผมว่างก็จะไปช่วยอีกนะครับ

ว้าวคุณ sigma 555555 อีกนิดเดียวเท่านั้นเอง 55555 เหมือน ตลกร้ายชัดๆ เพื่อนผมฝากขอโทษคุณใหญ่เลย ที่มันพลาด 55555 ว่างๆเจอกันครับ