เข้าสู่ระบบ

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตามหาหนัง

ASSASSIN S
27th April 2015, 01:34
คือ ก็อยากจะไปห้อง Movie อยู่นะแต่แลจะมีเปอร์เซนตอบน้อย เลยมาที่ห้องนี้

คือเป็นหนัง เกี่ยวกับสายลับสองคน คนนึงเป็นplayboy อีกคนเป็นคนที่พึ่งแยกทางกับคนรัก(มีลูก1คน)ซึ่งคนรักเก่าไม่รู้ว่าจริงๆแล้วคนนี่เป็นสายลับเพราะเขาบอกว่าเป็นพนักงานขายตั๋ว

ที่นีเรื่องมีอยู่ว่า2คนนี่เป็นเพื่อนกัน แล้วคนที่พึงแยกทางก็ไปดูเว็บหาคู่ในเว็บเข้า แล้วนัดเจอกับผูหญิงคนนึง พอคุยเสร็จผูหญิงคนนั้นก็ไปที่ร้านเช่าวัดีโอแล้วไปเจอกับไอ่ สายลับ playboyเข้า

บังเอญผมจำชื่อเรื่องไม่ได้ไครรู้ช่วยตอบที่

manhantun01
27th April 2015, 01:41
This Means War
ใช่เรื่องนี้รึปล่าวครับ

gintoki
27th April 2015, 01:41
This Means War สงครามหัวใจคู่ระห่ำพยัคฆ์ร้าย

ASSASSIN S
27th April 2015, 02:34
ขอบคุณครับ