PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถาม assassin's creed unity วิธีเพิ่ม sync points หรือ Skill points ครับ

nunt77
30th April 2015, 10:01
อยากถามวิธีเพิ่ม sync points หรือ Skill points ที่ใช้อัพเกรด Skill ในเกม Assassin's creed unity แบบโหมดเล่นคนเดียวครับ
เห็นเขาว่าบางอย่างได้มาต้องเล่นแบบออนไลน์ แต่มันติดตรงที่ว่าบ้านผมเน็ตมันกาก ก็เลยเล่นไม่ค่อยได้ครับ
เข้าไปล็อคอินเข้าระบบได้อย่างเดียว เล่น Online ไม่ค่อยได้บางครั้งเล่นได้แต่หลุดบ่อยมาก
ตอนนี้ผมเล่นโหมดเนื้อเรื่องหลักจบแล้วครับ และมีวิธีใดเพิ่ม Skill points แบบไม่ต้องต่อเน็ตบ้าง