PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไม่เข้าใจครับ ทำไมแฟนผมถึงสนิทกับเพื่อนผู้ชายมากกว่าผม

คนห่วยๆ
1st May 2015, 14:25
ผมรู้สึกค้างคามานานแล้วครับ ทุกครั้งเลยที่แฟนผมไปคุยกับเพื่อนผู้ชาย เค้าจะเล่นสนุกกัน คุยสนุกกว่าที่คุยกับผม หัวเราะมากกว่าอยู่กับผม เวลาอยู่กับผมก็เล่นโทรศัพท์ แถมเล่นถึงเนื้อถึงตัว ขนาดผมอยู่ข้างๆ ยังเลยกันยิ่งกว่าผมเป็นแฟนเลย

แถมเวลาคุยกับเพื่อนผู้ชายในไลน์ ยังโกหกเลย ทั้งๆที่ผมก็คุยกับเพื่อนที่คุยกับแฟนผมอยู่ ผมรู้สึกว่า ความเชื่อใจเริ่มไม่ค่อยมีเลยอะครับ ยิ่งเป็นแบบนี้เรื่อยๆ ผมรู้สึกเริ่มไว้ค่อยไว้ใจเลยอะครับ ตอนนี้ก็อยู่ต่างมหาลัยผมจะเชื่อใจแฟนผมได้อีกป่าว ผมเริ่มไม่แน่ใจแล้ว

ผมอยากถามหน่อยครับ ถ้าเป็นแบบนี้เรื่อยๆ เธอจะทิ้งผมแล้วไปคบกับผู่ชายคนอื่นปะครับ อาการแบบนี้เค้าเรียกว่าหึงปะครับ :shutup:shutup

Mcarmy
1st May 2015, 15:08
แบบนี้อันตราย :help

Lazlo
1st May 2015, 15:33
ซั่ม แล้วหายครับ

jabbawockeez70
1st May 2015, 15:35
แบบนี้อันตราย :help

หน้ากลัวนะแบบนี้ ก่อนจะเป็นแฟนกันก็เคยเป็นเพื่อนเป็นพี่เป็นน้องมาก่อนอยู่แล้วล่ะ

ระวังไว้ก็ดีนะครับ ผู้ชายน้ะลึกๆแล้วก็ไม่ต่างกันมากหรอก

nakuno
1st May 2015, 15:46
แค่โกหกเรื่องคุยไลน์! แค่นี้ก็น่าจะเตรียมใจได้ล่ะครับ
ปล.เป็นโสดสบายกว่าเยะ!!

Lamous
1st May 2015, 15:54
ที่ว่าคุยกับคุณไม่สนุก ไม่หัวเราะเหมือนคุยกะเพื่อนชาย
ถามหน่อยคุณเป็นคนสนุก เฮฮา กวนๆ คารมคมคาย เป็นทุนเดิมหรือปล่าวครับ
ส่วนเรื่องจะห่างกันตอนเรียนหรือเข้ามหาลัย ส่วนใหญ่เลิกกันทั้งนั้นถ้าไม่ได้อยู่ด้วยกันหรือเรียนที่เดียวกัน(อันนี้แล้วแต่คนนะครับ)
เรื่องนี้คุณต้องชั่งใจเองว่าจะเอายังไง เพราะถ้าไม่ได้เรียนที่เดียวกันโอกาศเจอคนใหม่ๆเข้ามาในชีวิตก็เยอะครับ(บางทีคุณและแฟน อาจเจอคนที่ใช้ก็ได้ อันนี้ไม่รุ้)

manhantun01
1st May 2015, 15:57
คำตอบมันอยู่ในคำถามอยู่แล้วนี่ครับ

USED_JKG
26th May 2015, 23:27
ถ้าคิดได้และเป็นลูกผู้ชายเต็มตัว คำตอบมันอยู่ในใจแล้วครับ 555555555
แล้วรอดูผลที่ตามมา ตอบผิดมีเลิกกันแน่ๆโจทย์ข้อนี้