PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครรู้จักหนังสยองขวัญเรื่องนี้ไหมครับ

scorlar01
2nd May 2015, 05:08
มีใครรู้จักหนังสยองขวัญเรื่องนี้ไหมครับ ผมจำชื่อเรื่องไม่ได้ เป็นหนังฝรั่งแนวสยองขวัญค่อนข้างเก่าแล้ว คือผมไม่แน่ใจว่ามันคือตัวอะไรเป็นปีศาจหรือผี แต่มันมีแค่มือลักษณะยาวเกือบถึงข้อศอก จำได้ฉากนึงคือมีคนจับไอตัวที่มีแต่มือนี้ไปยัดไม่โครเวฟเพื่อจะฆ่าแต่ฆ่าไม่ได้ครับ จำได้แค่นี้จริงๆ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

My Silence
2nd May 2015, 06:17
Idle hands หรือเปล่าครับ? แต่มันเป็นหนังตลกมากกว่าหรือเปล่านะ

scorlar01
2nd May 2015, 08:07
Idle hands หรือเปล่าครับ? แต่มันเป็นหนังตลกมากกว่าหรือเปล่านะ

ใช่เลยครับหามานานมาก ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าเป็นหนังสยองขวัญหรือแนวตลกแต่เจอแล้วดีใจมาก 555