PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่อง wii หน่อยครับ(อีกที)

bank282
2nd October 2011, 21:45
:confused:เห็นบอกว่ามันมี2เเบบอะครับอเมริกากับเกาหลีเเตกต่างกันยังไง ส่วนใหญ่เขาซื้อกันเเบบไหนหรอครับ ขอบคุณครับ:confused:

ปล.ผมไม่ค่อยรู้เรื่องwii :(:(

Dead Pepper
3rd October 2011, 21:42
ในบ้านเราส่วนใหญ่จะซื้อเครื่อง US กันบางร้านจะแปลงเครื่องเกาหลีเป็น US ให้เสร็จสรรพเลย ตัวเกมส์มีการล็อคโซนเหมือนกัน แต่เครื่องที่เล่นแปลงให้เล่น Copy จะมีโปรแกรม เก๊กโค่ ( โปรแกรมเล่นเกมส์ข้ามโซน ) ติดมาให้ วิธีใช้เบื้องต้นสอบถามจากคนขายเอาได้เลย