PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำเกมส์ออนไลน์เก็บเลเวลคนเยอะๆหน่อยครับ [เซิร์ฟไทย]

kimasd555
7th May 2015, 22:24
แนะนำเกมส์ออนไลน์เก็บเลเวลคนเยอะๆหน่อยครับ [เซิร์ฟไทย] สเป็คสูงๆก็เอามาให้หมดครับ แนะนำหน่อยแต่ขอเซิร์ฟไทยนะครับ

mashiplay
8th May 2015, 11:21
เกมเก็บเลเวลที่คนเยอะๆหนอย ก็มักจะเป็นเกมที่เปิดใหม่
อย่าง Devilin (www.dv.in.th) หรือจะเป็นเกมที่เปิดเสรีทางการค้า-ขาย อย่าง Edda ( www.edda.in.th)
หรือ Dragon Slayer ( อันนี้จำไม่ได้ )

เกมพวกนี้เปิดใหม่ในปี 2015 คนก็ยังเยอะอยู่ แถมแต่ละเกม ระบบก็หลากหลายพอสมควร

MI~MI
8th May 2015, 12:22
หาอยู่เหมือนกันครับ ผมไม่ชอบพวกเกมลงดันอะ ต้องลุกจากโต๊ะบ่อย ไม่ค่อยเหมาะกับผม

jinzo
8th May 2015, 12:23
edda อีกเสียงครับ gm เป็นกันเองมาก ทั้งการใช้ภาษาเวลาประกาศนี่กวนๆบ้างบางที