PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากได้โปรแกรม Mount Image ที่ลงเสร็จไม่ต้อง Reboot เครื่อง

artwasan
8th May 2015, 17:24
ตามหัวข้อเลยครับบ มีใครพอจะรู้จัก แนะนำ มั่งอ่าครับบ
คือบางครั้งผมก็พกเกมใส่ไดรฟ์ไปนั่งเล่นที่ร้านเกมครับบ แต่มีปัญหาคือ
โปรมแกรม Mout Image เมื่อลงเสร็จแล้ว ต้องทำการ Reboot ใช่มั้ยละครับบ
ตามประสาร้านเกมครับ เค้าจะ freeze เครื่องไว้ ก็เลยเล่นไม่ได้สักเกมม :(
เครื่องที่ร้านลง deamon tool 3.47 ไม่ได้ด้วยครับบ win7 ครับบ
ใครพอจะแนะนำโปรแกรม หรือมีวิธีบ้างครับบ :help

4619
8th May 2015, 23:10
ลองนี่ดูครับ PortableWinCDEmu-3.4 ผมใช้อยู่ไม่ต้องติดตั่งใช้ได้ทุกวินโดว์

artwasan
9th May 2015, 17:32
ลองนี่ดูครับ PortableWinCDEmu-3.4 ผมใช้อยู่ไม่ต้องติดตั่งใช้ได้ทุกวินโดว์

จะลองดูครับขอบคุณครับบ :cool: