PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา Razer 7.1 Crhoma ครับ

nuth.wc
9th May 2015, 11:27
คืแผมพึ่งได้เจ้าตัวนี้มาวันนี้ร้อนๆครับ สั่งจาก Zest 2 วันก่อนของพึ่งมาส่ง แล้วทีนี้ผมมาลองใช้ กลับพบว่ามีเสียงจี่ๆ คล้ายๆ noise เบาๆจี้หูขวาครับ บางทีก็ดังมาชัดเจน คล้ายๆเสียงช็อต ปัญหานี้ไม่เท่าไหรครับ

เพราะดูเหมือนสักพักมันก็หายไป แต่ปัญหาหลักๆคือ เมื่อผมเพิ่งเสียง ถ้าผมปรับเสียงดังเกิน 70 มันจะมีเสียง noise ซ่าๆ ดังขึ้นมาแบบชัดเจนครับ ในกรณีมันเกิดขึ้นจากอะไรเหรอครับ