PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ระบายสักนิดกับไอ้เพื่อนขี้อวดที่ใครๆก็ยังชื่นชมมัน

ghost th
10th May 2015, 04:21
ถ้าหากอ่านเเล้วอาจมีมุมมองว่าผมมันเหมือนพวกเด็กเล่น ชอบมีเรื่องกับพวกเด็กเรียนประมาณนี้ก็มีส่วนบ้าง
ขอเล่ากรณีที่ผมว่าน่าจะเห็นภาพที่สุดคือตอนที่พวกผมทําหนังสั้น
ตอนนั้นกลุ่มผม ผมเป็นคนตัดต่อ+กํากับด้วยทั้งมุมกล้องอะไรก็ออกมาพอได้กับให้เพื่อนดูก่อนส่งครูว่าควรปรับตรงไหน
เเต่พอไปดูกลุ่มมันนี่ OMG ตัดต่อได้ระดับที่ว่า อนุบาลยังพอทําได้ ธีมเรื่องนี่พื้นมาก มุมกล้องนี่ ผมกับเพื่อนนั่งดูยังเเทบอ้วก(เเถมมีมุมติดเรทด้วยอิอิ)
ซึ่งผมก็ยอมรับนะว่าเเต่ละคนมีความชอบต่างงกันอันนี้ก็พอผ่านๆไป
อย่างน้อยของผมก็มีเพื่อนชมถึงเนื้อเรื่องที่มีหักมุมบ้าง(ไม่ได้เข้าข้างตัวเอง)

เเต่พอมาหนังใหญ่ที่ต้องให้ทําทั้งห้องนี่หืม...มันกลับโดนเลือกให้กํากับเเถมเนื้อเรื่องนี่มันเหมือนหนังอื่นหลายๆเรื่อง
ถ้าให้ย้อนกลับไปนี่เเต่ก่อนมันชอบข่มว่ามันเก่งคอมกว่า ตัดต่อเก่งกว่า จนผมรําคาญมัน ตอนนี้เป็นไงเจอที่ผมตัดต่อถึงกับอึ้ง(จิงๆฝีมือตอนนั้นยังไม่สุดเลย)

ขอเล่าต่อเลยว่ามันคือคนที่ผมเกลียดมากถึงมากที่สุด
มันชอบเเอ็บเป็นกระเทย เเละที่เกลียดสุดคือมันชอบมาลวนลามเพื่อน ผญ ผม(คนที่ผมรักซะด้วย)
ทั้งลูบขา(เเม่งจะไปถึงขาอ่อนอยู่เเล้ว) ตอนเต้น(ท่าอะไรนี่เเหละที่เพื่อน ผญ ต้องขึ้นไป)มันยังมีอารมไปจับตูดอยู่อีก

ถ้าคุณเจอเเบบนี้คุณคิดจะกระทืบมันมั้ย

ขอบคุณที่อ่านจบ ใครที่มีเพื่อนเเอ็บเป็นกระเทยเเล้วมีคนชอบก็ระวังๆไว้หน่อยนะครับ
ปล.เเอ็บของผมหมายถึงเเกล้งทําเป็นกระเทยเวลาใครด่าก็บอกว่าไม่ๆๆ คนจะได้คิดว่ามันเป็นกระเทย

Tonyghost
10th May 2015, 05:28
ผมว่านะครับ ซื้อ hydra ไปถล่มมันเลยครับ แค่ 3,000,000 เองครับ อิอิ

ปล.เป็นธรรมดาครับ คนแบบนี้มีหลายประเภทมีทุกที่ เพียงแค่ทำใจ และ ปลง ไปกับมันเถอะครับ แล้วจะดีเอง แต่อย่าไปต่อยเขานะครับ เลี่ยงๆไว้ดีกว่า สีสันดีจะตายผมชอบนะในห้องมีพวกประเภทเนี้ย มันมีเรื่องให้แขวะดี 5555+ สนุกดีออก

ghost th
10th May 2015, 05:31
ผมว่านะครับ ซื้อ hydra ไปถล่มมันเลยครับ แค่ 3,000,000 เองครับ อิอิ

ปล.เป็นธรรมดาครับ คนแบบนี้มีหลายประเภทมีทุกที่ เพียงแค่ทำใจ และ ปลง ไปกับมันเถอะครับ แล้วจะดีเอง แต่อย่าไปต่อยเขานะครับ เลี่ยงๆไว้ดีกว่า สีสันดีจะตายผมชอบนะในห้องมีพวกประเภทเนี้ย มันมีเรื่องให้แขวะดี 5555+ สนุกดีออก

555 ผมจะสนุกถ้ามันไม่ยุให้เพื่อนเเตกคอกับมาลวนลทมคนชอบของผม