PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : กด z Dead Island แล้วหลุดเลยใครเป็นบ้าง?

montreepot
2nd October 2011, 23:50
เขาเรียกว่าอะไรหรอ โหมด Fully ปะครับ

ิอืม

ลงตัวเกมส์ Full นะครับ เล่นได้ลื่นดีไม่มีแลค

แต่.......... กด z ทีไร หลุดเลย

maxonline17
3rd October 2011, 07:30
ผมเล่นจบโดยไม่เคยใช้เลยสักครั้ง (เพราะไม่ได้อัพ 555 )

แต่เพื่อนผมมันกดก็ไม่หลุดนะครับ :friend

GwareA7x
3rd October 2011, 07:58
เขาเรียกว่าอะไรหรอ โหมด Fully ปะครับ

ิอืม

ลงตัวเกมส์ Full นะครับ เล่นได้ลื่นดีไม่มีแลค

แต่.......... กด z ทีไร หลุดเลย

เปลี่ยนตัวเกมส์ให้เป็นเวอร์ชั่น 1.2.0 ครับ แต่ก่อนผมก็เป็นเหมือนกันครับ โหลดCrack Update -3 มาลงครับ ของ พี่ Ramis นะแล้วเข้าเกมส์ผ่าน Steam เอา